Tiếng Hàn — LearnFlat

Tiếng Hàn

Khám phá ngôn ngữ Hàn Quốc, được thúc đẩy bởi làn sóng văn hóa toàn cầu. Học bảng chữ cái Hangul, xây dựng vốn từ vựng và luyện tập hội thoại để du lịch hoặc thưởng thức truyền thông.

12 courses

🔥 Nổi bật 🎓 Có chứng chỉ

Tiếng Hàn Cơ bản: Đọc Kịch bản Phim Truyền hình và Lời bài hát

Chứng chỉ Thực hành
₫625.000
🔥 Nổi bật 🎓 Có chứng chỉ

Ôn thi Tiếng Hàn TOPIK

Chứng chỉ Thực hành
₫625.000
🔥 Nổi bật 🎓 Có chứng chỉ

Những Bước Đầu Tiên với Tiếng Hàn: Từ Hangul đến Giao Tiếp

Chứng chỉ Thực hành
₫625.000
🔥 Nổi bật 🎓 Có chứng chỉ

Những Bước Đầu Tiên Trong Giao Tiếp Tiếng Nhật

Chứng chỉ Thực hành
₫625.000
🔥 Nổi bật 🎓 Có chứng chỉ

Tiếng Hàn cho Kỳ thi TOPIK: Từ Cơ bản đến Trung cấp

Chứng chỉ Thực hành
₫625.000
🔥 Nổi bật 🎓 Có chứng chỉ

Học ngôn ngữ cấp tốc: Các chiến lược tự học

Chứng chỉ Thực hành
₫625.000
🔥 Được săn đón 🎓 Có chứng chỉ

Tiếng Hàn cơ bản

4.9 (1 631)
Chứng chỉ Thực hành
₫625.000
🎓 Có chứng chỉ

Everyday Korean: Essential Conversational Skills for Daily Life (bằng tiếng Hàn).

4.9 (1 026)
Chứng chỉ Thực hành
₫625.000
⚡ Tốt nhất để bắt đầu 🎓 Có chứng chỉ

Kiến thức cơ bản về ngôn ngữ C cho người mới bắt đầu

Chứng chỉ Thực hành
₫625.000
🔥 Được săn đón 🎓 Có chứng chỉ

Tiếng Hàn Sơ Cấp: Nền Tảng Giao Tiếp

Chứng chỉ Thực hành
₫625.000
💼 Sẵn sàng cho công việc 🎓 Có chứng chỉ

Tiếng Hàn: Nền tảng Trung cấp

Chứng chỉ Thực hành
₫625.000
🏆 Phổ biến nhất 🎓 Có chứng chỉ

Chứng chỉ TEFL để dạy tiếng Anh tại Hàn Quốc

Chứng chỉ Thực hành
₫625.000
Showing 1–12 of 12 courses